अ.क्र. नांव पद सध्याची पदस्थापना मोबाईल नंबर ई-मेल आयडी प्रोफाइल
1 अभिजीत खराटे clerk abhi823747@gmail.com
2 पवार विकास अण्णासाहेब A. K. vikas_21121973@yahoo.com
3 नांद्रे जितेंद्र अशोकराव तलाठी jitunandre01@gmail.com
4 गांगुर्डे रविकिरण दिलीप तलाठी ravikirandp@gmail.com
5 मिलिंद शंकरराव इंगळे junior clerk msingle@live.com
6 सांगळे वसंत अशोकराव Ak sangletannmay@gmail.com
7 चांदे गजेंद्र रामभाऊ talathi gajendrachande@yahoo.com
8 ऋतुराज सागवे talati rsagave@yahoo.com
9 भोजने योगेश विठ्ठल talathi ybhojane72@gmail.com
10 झाल्टे गिरीश रमेशराव talathi etalathi@gmail.com
11 शेख अकिल अब्दुलमजीद तहसीलदार कार्यालय भुदरगड dokayliti9494@gmail.com
12 वाघमारे संजय माधवराव pusad sanjaywaghmare70@rediffmail.com
13 कोलते विकास बाबुराव Senior Clerk rati.ridhi@gmail.com
14 कदम अमित प्रतापराव Shirastedar amitkadamak@gmail.com
15 दुतोंडे भारत दत्तू TALATHI KHULTABAD rutuja.dutonde@rediffmail.com
16 भागवत हेमंत दिलीप ham_puru@yahoo.co.in
17 चाटे अनंत चत्रभुज लिपिक तहसील कार्यालय, अंबड acchate@gmail.com
18 कोकरे गंगाराम माकू Circle officer gmkokare@gmail.com
19 भोसले शाहूराज शिवाजी cleark shahubhosale555@gmail.com
20 धुलधुले विलास दौलतराव talathi vilasddhuldhule@gmail.com
21 अकोसकर गोपाल तुळशीराम circle officer gopalakoskar@gmail.com
22 पाटील प्रवीण विष्णू CIRCLE OFFICER ppatil821@gmail.com
23 बेलवेकर अजित तुकाराम talathi ajeetb3022@gmail.com
24 वाजगे किरण मोरेश्वरराव j.k kiran_wajge@rediffmail.com
25 बडेरे नरेंद्र राजेंद्र TALATHI nrbadere@gmail.com
26 पोरे श्रीकांत राजाराम village officer shrikantpore28@gmail.com
27 यादव विनायक विष्णू तलाठी vvyadav09@gmail.com
28 सूर्यवंशी महेश लक्ष्मन talathi dreamsms@rediffmail.com
29 देशपांडे लक्ष्मिकांत विजयराव Circle officer deshpandelv1969@gmail.com
30 सावर्डेकर महेंद्र गणपत Awal Karkoon msg221@rediffmail.com
31 देवळे कैलास काशिनाथ Collector office washim krushna_deole@rediffmail.com
32 भवाळ राजेश विठ्ठलराव Clerk bhawalrajesh@gmail.com
33 डांगे ताहिरा समीर Steno Typist dange.tahera@gmail.com
34 कांबळे संतोष विश्वनाथ talathi santoshkamble2197@gmail.com
35 राठोड शिवाजी विष्णू corcal officcer yashkumarrathod@yahoo.com
36 निनावे शिशिर एकनाथ Talathi shishir.ninawe@gmail.com
37 मोरे विजय शंकरराव JUNIOR CLERK vmvijay88@GMAIL.COM
38 गजभारे घ्रुश्नेवर शिवानंद Awwal Karkun gsgajbhare@gmail.com
39 अत्राम महेंद्रकुमार सूर्यभान नायब तहसीलदार A K mahendra.atram1979@gmail.com
40 गाढवे श्रीहरी बब्रुवान collector office osmanabad shriharigadhave@gmail.com
41 आवटे धनंजय मधुकर a k dhananjayawate1@rediffmail.com
42 टिकाराम सेवकराम चांदबाटवे peon chandanbatwe@yahoo.com
43 पांचाल महादेव नारायणराव AWAl KARKUN pmadhav.3@gmail.com
44 कुलदीप दत्‍तात्रय देशमुख COLLECTOR OFFICE, LATUR kuldeepdeshmukh74@gmail.com
45 येक्कुलवार मारुती रामण्णा Talathi yekkulwarmaroti@gmail.com
46 शेंडे किशोर प्रभाकर Awwal Karkun coll, Office wardha shendekishor@yahoo.co.in
47 निकाळे अशोक लक्ष्मन तलाठी आवळाई nikaleashok@yahoo.co.in
48 मरकड छोटु बारकू अव्‍वल कारकुन, जिल्‍हा पुरवठा कार्यालय, नाशिक cbmarkad@gmail.com
49 धनडोरे बी एन Awal Karkoon,Home Branch,Collector office bnand403k@gmail.com
50 more vijay vinayakrao SDM PARBHANI vijayvm123@gmail.com
51 गुंगे मनीष रामराव talathi mrgunge1972@gmail.com
52 डोके सुरेंद्र शहाजीराव A.K.Divisional Commissioner Office Aurangabad surendra.doke@gmail.com
53 बाळापुरे नागनाथ पोशेट्टी talathi balapurenagnathp@gmail.com
54 जयस्वाल अरविंद जुगलकिशोर awal karkoon arvindj_pt261@yahoo.co.in
55 भारसाखळे संजय देविदास junior clerk sanjaybharsakale@rediffmail.com
56 घोरपडे रमेश अनुरथ talathi at chakur tahsil ghorpade7777@gmail.com
57 बनसोडे अतिश नंदकुमार collector office osmanabad bansodeatish@gmail.com
58 जाधव सचिन निवृत्ती Steno-Typist snj689@gmail.com
59 माने अंगद मुकुंद Clerk angad.mane1@gmail.com
60 दिवटे विनायक रामभाऊ Clerk divtevr@gmail.com
61 यावलनकर शुभम संजय Balapur Jr clerk shubham.l1kar@gmail.com
62 जनावडे कुलदीप शिवराम Clerk kuldeepsj@rediffmail.com
63 इंगळे सतीश Circle offficer satishingale105@yahoo.co.uk
64 जुंदळे राजकुमार शंकर पुरवठा निरीक्षक करमाळा raj033r@gmail.com
65 पाटील दीपक बाबासो talathi dbpatil1414@gmail.com
66 जयस्वाल अरविंद जुगलकिशोर awal karkoon arvindj_pt261@yahoo.co.in
67 तांबोळी वहिदा मुसा P.A.to Hon.Additional Collector, Sangli vsmaner@gmail.com
68 उगलमुगले विपिन अभिमान talathi vu7468@gmail.com
69 केंद्रे विनायक सदाशिव Jr. Clerk (Election) vinayakkendre@rediffmail.com
70 बिराजदार महादेव ओमप्रकाश उप विभागीय अधिकारी कार्यलय वाशीम mahadeo.birajdar@gmail.com
71 वानखेडे मनीष भिवाजी Asst. DBA manish4883@gmail.com
72 राउत संगीता हुकूमचंद D B A Malegaon sangitar1@gmail.com
73 मैड सुरेश संभाजीराव तहसिल कार्यालय देगलूर sureshmaid@gmail.com
74 आलमवाड राजेश्वर रामदास Tahsil office Naigaon rajalmwad@gmail.com
75 अकले मोहन खंडोजी sdm office degloor aklemohan@gmail.com
76 khade pravin radhakrishna kantheshwar pravinkhade28@yahoo.com
77 राठोड शिवाजी व्‍हन्‍नू मंडळ अधिकारी yashkumarrathod@gmail.com
78 Rupade Prasad Madhusudan Collector Office Beed. rupadeprasad85@gmail.com
79 zanje dattatray dulaji talathi dattatrayzanje@gmail.com
80 powar satappa pandurange village officer sppowar16@gmail.com
81 राठोड शिवनंदा श्रीरंग लातूर nanda7rathod@gmail.com
82 waghmare mahendra walmik collector office bhandara wa.mahen@gmail.com
83 Kawade Ravi Bhaurao Clerk, Collector Office, Parbhani kawade.ravi123@gmail.com
84 Malik ahemad mandal adhikari malikahmad17011967@gmail.com
85 BABASAHEB BAJIRAO BADE BEED baba.bade84@gmail.com
86 Kharat Prachi Santosh Talathi Nagave Prachikharat@gmail.com
87 patil pravin vishnu thasil bhudaragad ppatil821@gmail.com
88 TAMBE MAMATA MILIND अव्वल कारकून mamatambe@gmail.com
89 पांडुळे बळीराम सोपानराव तलाठी bspandule@gmail.com
90 Madansing Suppadsing Pardeshi clerk madanpardeshi261987@gmail.com
91 देशमुख कुलदीप दत्‍तात्रय उपजिल्‍हा निवडणूक अधिकारी लातूर kuldeepdeshmukh74@gmail.com
92 राजेश्‍वर ताराचंद राठोड शिरस्‍तेदार, उविअ सावंतवाडी rtrathod15@gmail.com
93 शिल्पा नंदकुमार बगाडे Junior clerk bagde.shilpa5@gmail.com
94 बन्ते खुशाल वामनराव COLLECTOR OFFICE (RESETTLEMENT SECTION) BHANDARA khushalbante12@gmail.com
95 सूर्यवंशी बालाजी शिवाजी District Supply Office Ratnagiri balaji_thestar@rediffmail.com
96 धमके अमोल प्रकाश Clerk ,Tahsil Office Sinnar amoldhamke67@gmail.com
97 सानप राजश्री अशोक a k egs rajashrisanap@yahoo.com
98 मोरे परेश प्रभाकर Talathi Mandad,Tal-Tala,Dist-Raigad mr.pmore@gmail.com
99 पाटील अजय अनंत AK Bhiwandi snehal8907@gmail.com
100 मदन गजानन शेलार Mandaladhikari Bhiwandi madanshelar.ms.ms@gmail.com
101 महेश शिवाजीराव हिप्परगे Talathi Kamkheda maheshhipparge77@gmail.com
102 खराटे श्रीराम मधुकर talathi shriramkharate86@gmail.com
103 Swati Swami Awwal Karkun ,Tahsil Office Ambajogai swati.swami@yahoo.com
104 चव्हाण धर्मराज अमरसिंग H.G.लघुलेखक Collector, Office वाशीम dharmarajchavan5@gmail.com
105 राऊत रवींद्र शशिकांत awal karkun gen elecion washim ravi623_ravi@rediffmail.com
106 नवल साहेबराव वरदान 26/02/2009 nawal30101983@gmail.com
107 खैरनार विशाल एकनाथ CLERK vishalkhairnar84@rediffmail.com
108 शिंगाडे गोपाल उमाकांत Collector Office Latur gopsreddy30@gmail.com
109 पद्कोंडे गोरखनाथ प्रभाकर Talathi gppadkonde@gmail.com
110 विवेक मानकिकर Collector Office, Washim veevek22@gmail.com
111 विवेक राठोड Avval Karkun vivek12rathod@yahoo.com
112 पवार अनिल दगडू Collector office Beed pawaranil673@gmail.com
113 जिरंगे संजय रामदास Collector office Beed srjirange@gmail.com
114 दहिवाळ अभिजीत मधुकर Dist. Supply Office, Beed abhijeet20687@gmail.com
115 चंद्रकांत उद्धवराव भोसले sdo office washim chandubhosale12@gmail.com
116 पिंग्लीकार किरण लक्ष्मिकांत Control Room Collector Office Aurangabad krnkulkarni8@gmail.com
117 गिरे सुधाकार रामदास तलाठी खामगाव जिल्हा बुलढाणा sudhakargire@gmail.com
118 बैनवाड विजयलक्ष्मि वेंकटराव CLERK vijayalaxmibainwad@gmail.com
119 नागेश हरिबा वाकसे 01-06-2011 nhwakse01@gmail.com
120 अंकुश प्रल्हाद करंडे Awwal Karkun ankushkarande1963@gmail.com
121 मोरे उमाकांत उत्तम 25-06-2012 umakantmore1985@gmail.com
122 श्रीराम सोनवणे Surveyor shriram.sonawane@yahoo.com
123 कचरे बालाजी भीमराव AK Establishment balajikachare.2011@rediffmail.com
124 ताम्हाणे तेजराव रामराव Circle Officer Ranjani,Ta.Ghansawangi t.r.tamhane@gmail.com
125 कांगणे भगवान रामराव Talathi kangnebr@gmail.com
126 शेख गुलमोह्मद खालीदिन Dist. supply office, Beed skshakeel86@gmail.com
127 शेटे राहुल सुभाषराव Clerk, Collector Office, Beed sheterahul2003@gmail.com
128 मसराम चंद्रशेखर सूर्यभान talathi ssarchu@yahoo.com
129 निर्मल रविकिरण तुकारामराव Ak pani tanchai nirmalravikiran@gmail.com
130 शेख निजाम रहिम junior clerk nrsheikhh@gmail.com
131 लिमकर सदाशिव महादेव Collector Office, Beed smlimkar@gmail.com
132 रत्नपारखी श्रीकांत दिनकर entertainment duty inspector sdrshrikant@yahoo.co.in
133 सुरडकर शेखर भानुदास J.C. suradkar79@gmail.com
134 बोरले प्रदीप नामदेव नायब तहसीलदार subdivisional office -warora pradip.borle6226@gmail.com
135 उबाळे किरण सखाराम lao co-ordination, Beed ksubale3010@gmail.com
136 ठुले ज्योत्स्ना विश्वनाथ a.k jyotsnathule@gmail.com
137 कन्नके राजेश काशिनाथराव Talathi (gosekhurd) kannaker@yahoo.in
138 तामगाडगे चेतन उकंडराव Talathi, Wardha chetan.friends14@gmail.com
139 चव्हाण शत्रुघन buldana smchavhan90@gmail.com
140 साबळे सुरेश कोंडाजी Talathi suresh_sabale@yahoo.co.in
141 झोरे सुरेश Telathi sureshzore297@gmail.com
142 राजेंद्र डी नेरकर AK AKOLA rajunerkar077@gmail.com
143 भेंडेकर नानाजी दशरथराव Awal Karkun (Supply) Collector Office Parbhani Dim Date 08/02/2013 nanaji9b@gmail.com
144 मुंढे सुग्रीव दगडुबा Awal Karkun S.D.M Office Gangakhed sugrivmundheo@gmail.com
145 नरवाडे सचिन सुग्राव Talathi snarwade9@gmail.com
146 अन्नपुरे गजानन लक्ष्मनराव Collcetor Office Parbhani annapuregajanan@gmail.com
147 पोतदार गजानन विठलराव लिपीक gajananvpotdar@gmail.com
148 कादरी मोईन अहमद अब्दुल अजीज कार्यालय अधिक्षक moeenahmad27@gmail.com
149 Awale Ganesh Mohan Talathi ganeshawale@ymail.com
150 अविनाश राजेश तांबवेकर talati avitambvekar@gmail.com
151 SONAWANE PRAVIN SUKDEO TALATHI pravingmm@gmail.com
152 खाशीद अभिजित प्रकाश clerk kashidabhijeet133@gmail.com
153 दाभाडे विनोद अशोक clerk Kumar16981@gmail.com
154 आनंद डावारी Talathi anandadavari52@gmail.com
155 खडसे सुमेध गौतम risod bunkhadse@gmail.com
156 सिरकाझी मेह्मुद्पाषा सैफुद्दीन Awaval karkun mssirkazi@gmail.com
157 इनामदार गजानन दुर्गादासराव Dy. Chitnis. Collectorate Parbhani gajubansach@gmail.com
158 गीनगीने दत्ता मारोतराव A K ( P A to R D C ) datta1257@gmail.com
159 सतीशराव TALATHI SAJA SAROLA shrinivasded@gmail.com
160 ghatage swapnil sampatrao उदगाव swapnilghatage45@gmail.com
161 Rathod sudhakar amarsing F.S.I. sudhakarathod1969@gmail.com
162 AMOL junior clerk amolchavhan234@gmail.com
163 kakde talathi sajja sirajakhod brkakde123@gmail.com
164 गजानन माधवराव गुंद्रे talathi gajanangundre@gmail.com
165 BANTE WAMANRAO COLLECTOR OFFICE RESETTLEMENT SECTION BHANDARA khushalbante@gmail.com
166 Jadhav Vijay Namdeo Awwal Karkun vijaykumarjadhav7777@gmail.com
167 GAIKWAD BABASAHEB POPAT circle gaikwad9049@gmail.com
168 ramteke surendra shravan talathi surendra_ramteke@ymail.com
169 CHAUDHARI TUSHAR GOKUL LIPIK tahtushar@gmail.com
170 VARAK VIJAY DEWOO अ.का. vijayvarak@gmail.com
171 Marodkar Anand Arvind Pusad anandmarodkar008@gmail.com
172 INGOLE VIJAY HARI CLERK vv_rt@rediffmail.com
173 मंडलिक विवेक वसंतराव A.K. , Divisional Commissioner Office, Aurangabad mandlikvivek@gmail.com
174 namdev baburao kusnure talathi nbkusnure@gmail.com
175 mohammad abdul khaleel abdul jaleel collector office beed khaleel.1895@gmail.com
176 Shelke Saguna Irappa Clerk Tahsil Renapur Dist Latur sagunashelke9@gmail.com
177 patil rupesh gopinath tahsildar Office Palghar rupeshpatil.146@rediffmail.com
178 Gosavi Vitthal Rambhau circle officer vitthalgosavi5@gmail.com
179 choudhary sham motilal collector office nanded choudhary.sham64@gmai.com
180 श्रीधर महादेव माळी तलाठी जत सांगली shridharmali78@gmail.com
181 Vyavahare Vilas Kashinath Clerk vilas.vyavahare50@gmail.com
182 choure mahadev shyamrao ak Home branch collector office beed mschoure@yahoo.com
183 Yemmewar Laxman Ganpatrao Clerk At Collector Office Nanded laxman.nanded@gmail.com
184 Sonwane Rukmini Keshav Talathi rukminisonwane@gmail.com
185 sameer patel TALATHI YELUR smirpatel9090@gmail.com
186 Jadhav Nilkanth Shamrao Ausa nilhans1985@gmail.com
187 SHELKE RUPALI NAMDEV TALHATI rupalishelke371@gmail.com
188 पांचाळ महादेव नारायण Awal karkun pmadhav.3@gmail.com
189 Salunke Vidyawan Mohan लिपिक salunkevm@gmail.com
190 राऊत सारिका junior clerk in wardha collector office sarika_sky2007@rediffmail.com
191 विकास अण्णासाहेब पवार नायब तहसीलदार निवासी नायब तहसीलदार vikas_21121973@yahoo.com
192 gawali sainath damodhar talathi gawalisainath7@gmail.com
193 शेख मोहसिन युसूफ तलाठी mohsin45@ibibo.com
194 गजानन विश्वास कुरणे लिपिक कोल्हापूर gajanan.kurane@gmail.com
195 kiran patil lipic kiranmalunjkar@yahoo.co.in
196 Santosh Raosaheb Pawar Div. comm Office Nashik srpawar999@gmail.com
197 निर्मळ प्रकाश पांडुरंगराव लिल्हाधिकारी कार्यालय बीड prakashnirmal013@gmail.com
198 mule madhav nagnath talathi akot tahsil madhavnmule@Agmail.com
199 जाधव कुणाल अंकुश CLERK mr.k1387@gmail.com
200 जवरे संतोष भवजी clerk jaware_sb@rediffmail.com